ค่าจดแจ้งเครื่องสำอาง ANVISA บราซิล ต่อ SKU 2026
September 28, 2026
Skincraftlab
B2B Skincare Manufacturing Expert

What Is This Guide About?
ค่าใช้จ่ายการจดแจ้ง ANVISA ต่อ SKU, ระยะเวลาการรับรองเอกสาร Free Sale Certificate / ISO 22716 สำหรับเม็กซิโก และต้นทุน OEM แผ่นแปะสิวแบบไมโครนีดเดิล vs ไฮโดรคอลลอยด์ที่ 100,000 ชิ้น
Category
ค่าจดแจ้งเครื่องสำอาง ANVISA บราซิล ต่อ SKU
Audience
Brand owners, procurement, R&D
Updated
September 2026
ในการคำนวณต้นทุนปี 2026 สำหรับผู้ซื้อชาวบราซิลสองราย เราได้บันทึกค่าจดแจ้ง ANVISA ที่ R$1.050 ต่อ SKU variant (ประมาณ US$185 ตามอัตราปี 2026) บวกค่าผู้รับผิดชอบในท้องถิ่นและค่าจัดทำคำแปลอีกประมาณ US$400–900 — การจดแจ้งเองนั้นถูก แต่ค่าใช้จ่ายรอบข้างไม่ถูก ด้านล่างคือโครงสร้างต้นทุนต่อ SKU สำหรับ hydrogel mask หรือ pimple patch ซึ่งเราเสนอราคาจากสายการผลิตในจงซาน
| รายการต้นทุน (บราซิล, ต่อ SKU variant) | ช่วงปี 2026 | หมายเหตุ |
|---|---|---|
| ค่าธรรมเนียมการจดแจ้ง ANVISA | R$1.050 (~US$185) | ต่อ SKU variant, ต่อผู้รับผิดชอบ |
| ค่าผู้รับผิดชอบชาวบราซิล (รายปี) | US$250–600/ปี | นิติบุคคลหรือตัวแทนที่ได้รับอนุญาตในบราซิล |
| ค่าจัดทำฉลาก INCI + การตรวจสอบ compliance | US$60–150 | ฉลากภาษาโปรตุเกส, การพิมพ์เลข PA |
| ค่าดำเนินการเอกสาร GMP/Free Sale apostille | US$180–350 | เฉลี่ยต่อ SKU ในหนึ่ง shipment |
| ระยะเวลาจากเอกสารพร้อมถึงประกาศการจดแจ้ง | 10–25 วันทำการ | ตามบันทึกการยื่นเอกสารปี 2026 ของเรา |
ตารางนี้คือข้อโต้แย้งทั้งหมด ที่เหลือเป็นรายละเอียด
ค่าจดแจ้งเครื่องสำอาง ANVISA บราซิล ต่อ SKU: อะไรที่ทำให้ใบแจ้งหนี้ของคุณคูณขึ้นจริงๆ

เราเคยผลิตมาสก์ private-label หลายพันรันสำหรับลาตินอเมริกา และรูปแบบหนึ่งที่เกิดขึ้นซ้ำๆ — ผู้ซื้อตั้งงบสำหรับค่าธรรมเนียม R$1.050 และลืมว่า ANVISA นับ SKU ไม่ใช่ผลิตภัณฑ์ สายการผลิต hydrogel mask สามกลิ่นคือสามการจดแจ้ง เพิ่มเซ็ต 5 ชิ้น และขึ้นอยู่กับว่าผู้รับผิดชอบของคุณจัดกลุ่มอย่างไร (ใช่ นี่คือส่วนที่ผู้ซื้อมองข้ามและเสียใจภายหลัง) คุณอาจต้องยื่นห้ารายการ
ตัวคูณสามประการที่สำคัญ:
- จำนวน variant กลิ่น ขนาด หรืออาร์ตเวิร์กกล่องเปลี่ยน = SKU ใหม่ = การยื่นใหม่
- ผู้รับผิดชอบ ANVISA ต้องการนิติบุคคลในบราซิลเพื่อถือการจดแจ้ง บริการ rent-a-holder คิด US$250–600 ต่อปี และมักจำกัดที่ 20–40 SKU ก่อนจะ upsell
- การแก้ไขฉลาก ทุกการแก้ไขฉลากภาษาโปรตุเกสหลังการเผยแพร่ทำให้ต้องยื่นใหม่ เราเคยเห็นผู้ซื้อเสียเวลา 30+ วันจากการเปลี่ยนข้อความส่วนผสมเพียงครั้งเดียว
สำหรับ hydrogel sheet mask และ eye patch — หมวดที่เราผลิตมากที่สุดสำหรับบราซิล — ต้นทุนรวมที่สมจริงอยู่ที่ US$500–1,100 ต่อ SKU variant ในปีแรก และ US$185–300 ต่อ variant ในปีที่สองเมื่อความสัมพันธ์กับผู้รับผิดชอบถูกเฉลี่ยแล้ว ใส่ตัวเลขนี้ในโมเดลต้นทุน landed ของคุณก่อนจะเถียงกับซัพพลายเออร์เรื่องราคาต่อหน่วย
ถ้าสายการผลิตบราซิลของคุณมีผลิตภัณฑ์ล้างออก private label clay mask ของเราใช้เส้นทางการจดแจ้งเดียวกัน — คำนวณ SKU เหมือนกัน แต่น้ำหนักบรรจุต่างกัน
ระยะเวลาการรับรองเอกสาร Free Sale Certificate จีน เครื่องสำอาง GMP ISO 22716 สำหรับเม็กซิโก
เม็กซิโกคือที่ที่ไทม์ไลน์เอกสาร ไม่ใช่ค่าธรรมเนียม ที่ทำให้วันเปิดตัวล่าช้า ในการขึ้นทะเบียนเครื่องสำอางที่ผลิตในจีนกับ COFEPRIS คุณต้องมี Free Sale Certificate (CSC) จากหน่วยงานจีน ซึ่งมักใช้คู่กับใบรับรอง ISO 22716 หรือ GMPC จากนั้นคือขั้นตอน: การรับรองเอกสารที่โนตารีจีน → การรับรองโดย CCPIT หรือสำนักงานต่างประเทศท้องถิ่น → การรับรองที่สถานทูตหรือสถานกงสุลเม็กซิโกในจีน
ระยะเวลาที่สมจริงในปี 2026 จากไฟล์ของเรา:
| ขั้นตอน | วันทำการ |
|---|---|
| การออก CSC (หน่วยงานจีน) | 10–20 |
| สำเนาใบรับรอง ISO 22716 + จดหมายจากโรงงาน | 2–3 |
| โนตารี + การรับรอง CCPIT | 5–8 |
| การรับรองสถานทูต/สถานกงสุลเม็กซิโก | 8–15 |
| ส่ง courier ไปเม็กซิโก + การรับเรื่อง COFEPRIS | 5–7 |
| รวม | 30–53 วันทำการ |
สามสิบถึงห้าสิบวันทำการ นั่นคือหกถึงสิบเอ็ดสัปดาห์ก่อนที่ผู้ตรวจสอบ COFEPRIS จะเปิดไฟล์ ผู้ซื้อที่ถือว่า CSC เป็นรายการที่ "จะได้มาระหว่างการผลิต" มักพลาดหน้าต่างการเปิดตัวไปหนึ่งไตรมาสเต็ม
อีกเรื่องหนึ่งในฝั่งเม็กซิโก: COFEPRIS แยกเครื่องสำอางออกจากอุปกรณ์การแพทย์ และการตัดสินใจนั้นเปลี่ยนทุกอย่าง downstream แผ่นแปะสิวไฮโดรคอลลอยด์ที่อ้างเพียงการดูดซับสารคัดหลั่งและปิดแผลมักจัดเป็นเครื่องสำอาง เพิ่มไมโครนีดเดิลอาร์เรย์ การอ้างสรรพคุณยา หรือ "รักษาสิว" และคุณอยู่ในอาณาเขตอุปกรณ์หรือยา — การตรวจสอบนานขึ้น ต้นทุน dossier สูงขึ้น บางครั้งมาตรฐาน NOM ต่างออกไป เราแนะนำให้ผู้ซื้อตัดสินใจการจำแนกประเภทนี้ก่อนที่บรีฟบรรจุภัณฑ์จะเสร็จสิ้น ไม่ใช่หลัง
OEM แผ่นแปะสิว: ต้นทุนต่อหน่วยของไมโครนีดเดิล vs ไฮโดรคอลลอยด์ที่ 100,000 ชิ้น จีน
นี่คือคำถามที่เราได้รับมากที่สุดจากเจ้าของแบรนด์ที่ขยายเกิน 10k ที่ 100,000 ชิ้น ช่องว่างราคาต่อหน่วย FOB ระหว่างไฮโดรคอลลอยด์มาตรฐานกับไมโครนีดเดิลไม่ใช่เล็ก
| สเปก | ราคาต่อหน่วย FOB (100k ชิ้น, จีน, 2026) | MOQ | ระยะเวลาผลิต |
|---|---|---|---|
| แผ่นแปะสิวไฮโดรคอลลอยด์, 12mm, 24 ชิ้น/แผง | US$0.028–0.045 | 50,000 แพ็ค | 25–35 วัน |
| แผ่นแปะไฮโดรคอลลอยด์ผสมกรดซาลิไซลิก, 12mm | US$0.038–0.058 | 50,000 แพ็ค | 30–40 วัน |
| แผ่นแปะไมโครนีดเดิล ( dissolving HA array, 12mm) | US$0.14–0.22 | 100,000 ชิ้น | 35–50 วัน |
| แผ่นแปะตาสำหรับไมโครนีดเดิล (พื้นที่ใหญ่ขึ้น) | US$0.32–0.55 | 50,000 คู่ | 40–55 วัน |
ไมโครนีดเดิลมีต้นทุนต่อหน่วยสูงกว่าไฮโดรคอลลอยด์ประมาณ 4–5 เท่า ก่อนจะบวกบรรจุภัณฑ์รอง แรงงานในการใส่ (ไมโครนีดเดิลอาร์เรย์บอบบาง การจัดการด้วยมือช้า) และขั้นตอน QC เพิ่มเติมสำหรับการตรวจสอบปลายเข็ม ที่ 100,000 ชิ้น การผลิต OEM ไฮโดรคอลลอยด์พื้นฐานอยู่ที่ประมาณ US$3,000–4,500 FOB; การผลิตไมโครนีดเดิลที่ปริมาณเท่ากันอยู่ใกล้ US$14,000–22,000
ช่องว่างนั้นโอเค — ถ้าราคาขายปลีกของคุณรองรับได้ เราเคยเห็นแบรนด์เปิดตัวไมโครนีดเดิลในราคามวลและขาดทุน margin มาหกเดือน กฎที่ซื่อสัตย์: ไมโครนีดเดิลใช้ได้เป็น SKU พรีเมียมหรือสินค้าฮีโร่สไตล์ K-beauty ไฮโดรคอลลอยด์ใช้เป็นตัวขับเคลื่อนปริมาณ
ทั้งสองบรรจุจากห้องคลีนรูมเดียวกัน ถ้าคุณกำลังผลิต acne patch program อยู่แล้ว การเพิ่มไมโครนีดเดิลใน PO เดียวกันมักประหยัดเวลาเปลี่ยนไลน์ 3–5 วันเมื่อเทียบกับการเริ่มไลน์ใหม่
บันไดปริมาณและ MOQ ที่สมจริงในปี 2026
ผู้ซื้อถามหาตัวเลขเดียว ไม่มี บันไดที่เราเสนอจากบันทึกการผลิตปี 2026:
| ระดับปริมาณ | MOQ hydrogel mask | MOQ pimple patch | รูปแบบการขนส่ง |
|---|---|---|---|
| ทดลอง (validation) | 1,000 ชิ้น | 5,000 ชิ้น | Air express |
| เชิงพาณิชย์เล็ก | 5,000–10,000 ชิ้น | 50,000 ชิ้น | Air freight |
| OEM มาตรฐาน | 30,000 ชิ้น | 100,000 ชิ้น | LCL sea |
| ตู้คอนเทนเนอร์เต็ม | 150,000+ ชิ้น | 300,000+ ชิ้น | FCL sea |
สังเกตความไม่สมมาตร: มาสก์สามารถลดลงถึง 1,000 ชิ้นได้อย่างคุ้มค่า; แผ่นแปะไม่สามารถ เพราะการตั้งค่าการตัดและการบรรจุซองครองต้นทุนที่ปริมาณต่ำ การผลิตแผ่นแปะสิว 5,000 ชิ้นมีต้นทุน setup เกือบเท่ากับการผลิต 50,000 ชิ้น — ผู้ซื้อเพียงจ่าย分摊ไปในจำนวนที่น้อยกว่า
เอกสารที่คุณควรได้รับก่อนจ่ายเงินมัดจำ
มาตรฐานสำหรับเรา และควรเรียกร้องจาก OEM/ODM เครื่องสำอางจีนทุกราย:
- ใบรับรอง ISO 22716 (ปัจจุบัน ระบุหน่วยงานที่ออก)
- GMPC โดยเฉพาะอย่างยิ่งกับวันที่ตรวจสอบปี 2026
- รายงาน BSCI หรือเทียบเท่าด้านสังคม หากคุณขายให้ค้าปลีก EU
- CPSR (EU) หรือการประเมินความปลอดภัยเทียบเท่าสำหรับผลิตภัณฑ์เฉพาะ
- Free Sale Certificate (CSC) — ยื่นขอแล้ว ไม่ใช่สัญญา
- COA ของวัตถุดิบสำหรับสารออกฤทธิ์ในสูตรของคุณ
- รายงานความคงตัวและความเข้ากันได้สำหรับสูตรเฉพาะ
ถ้าโรงงานไม่สามารถผลิตเอกสารเหล่านี้ตามคำขอภายใน 5 วันทำการ ให้ถือว่าใบเสนอราคาไม่สมบูรณ์
คำถามที่พบบ่อย
ถาม: ค่าจดแจ้งเครื่องสำอาง ANVISA บราซิล ต่อ SKU จากผู้ผลิตจีนในปี 2026 เป็นเท่าไร?
ค่าธรรมเนียมการจดแจ้ง ANVISA เองอยู่ที่ R$1.050 ต่อ SKU variant — ประมาณ US$185 ตามอัตราปี 2026 ต้นทุนจริงต่อ SKU คือ US$500–1,100 ในปีแรกเมื่อบวกค่าผู้รับผิดชอบชาวบราซิล (US$250–600/ปี) ค่าตรวจสอบ compliance ฉลากภาษาโปรตุเกส (US$60–150) และค่าดำเนินการ apostille/legalisation ที่เฉลี่ยแล้ว (US$180–350 ต่อ shipment) ปีที่สองมักลดลงเหลือ US$185–300 ต่อ variant
ถาม: ระยะเวลาการรับรองเอกสาร Free Sale Certificate จีน เครื่องสำอาง GMP ISO 22716 ที่สถานทูตสำหรับเม็กซิโกใช้เวลานานเท่าไร?
วางแผนไว้ 30–53 วันทำการ จากการยื่น CSC ถึงการรับเรื่อง COFEPRIS ซึ่งแบ่งเป็น 10–20 วันสำหรับการออก CSC, 5–8 วันสำหรับโนตารีจีนและการรับรอง CCPIT, 8–15 วันสำหรับการรับรองสถานทูต/สถานกงสุลเม็กซิโก และ 5–7 วันสำหรับ courier และการรับเรื่อง ผู้ซื้อที่เริ่มขั้นตอนหลังการผลิตเริ่มต้นมักพลาดไตรมาสเปิดตัว
ถาม: ต้นทุนต่อหน่วย OEM แผ่นแปะสิว ไมโครนีดเดิล vs ไฮโดรคอลลอยด์ ที่ 100,000 ชิ้นในจีนเป็นเท่าไร?
ที่ 100,000 ชิ้น FOB จีนในปี 2026: ไฮโดรคอลลอยด์มาตรฐาน US$0.028–0.045 ต่อแผ่น, ไฮโดรคอลลอยด์กรดซาลิไซลิก US$0.038–0.058 และไมโครนีดเดิลอาร์เรย์ US$0.14–0.22 ต้นทุนรวมประมาณ US$3,000–4,500 สำหรับไฮโดรคอลลอยด์ เทียบกับ US$14,000–22,000 สำหรับไมโครนีดเดิลที่ปริมาณเท่ากัน ก่อนบรรจุภัณฑ์และ QC ตรวจสอบปลายเข็ม
ถาม: แผ่นแปะสิวนับเป็นเครื่องสำอางหรืออุปกรณ์การแพทย์ภายใต้ COFEPRIS?
ขึ้นอยู่กับการกล่าวอ้างและโครงสร้าง แผ่นแปะไฮโดรคอลลอยด์ธรรมดาที่อ้างเพียงการดูดซับและปิดแผลมักยื่นเป็นเครื่องสำอาง การเพิ่มไมโครนีดเดิลอาร์เรย์ การกล่าวอ้างส่วนผสมยาหรือข้อความเช่น "รักษาสิว" ผลักไปสู่การจำแนกเป็นอุปกรณ์หรือยา — การตรวจสอบนานขึ้น ต้นทุน dossier สูงขึ้น และอาจมาตรฐานต่างออกไป ตัดสินใจการจำแนกก่อนบรรจุภัณฑ์เสร็จ
ถาม: การจดแจ้ง ANVISA หนึ่งรายการสามารถครอบคลุม hydrogel mask หลายกลิ่นได้หรือไม่?
ไม่ได้ ANVISA ขึ้นทะเบียนตาม SKU variant กลิ่น ขนาด หรืออาร์ตเวิร์กกล่องที่ต่างกันต้องมีการจดแจ้งและค่าธรรมเนียม R$1.050 แยกกัน เซ็ต 5 ชิ้นอาจยื่นเป็นหลาย SKU ขึ้นอยู่กับว่าผู้รับผิดชอบของคุณจัดกลุ่มอย่างไร ซึ่งเป็นเหตุผลว่าทำไมการวางแผน variant ควรเกิดขึ้นก่อนการอนุมัติอาร์ตเวิร์ก ไม่ใช่หลัง
ถาม: เอกสารอะไรที่ OEM เครื่องสำอางจีนควรให้ก่อนเงินมัดจำ?
อย่างน้อย: ใบรับรอง ISO 22716 ปัจจุบันที่ระบุหน่วยงานที่ออก, GMPC ที่มีวันที่ตรวจสอบล่าสุด, การประเมินความปลอดภัยเฉพาะผลิตภัณฑ์ (CPSR สำหรับ EU), Free Sale Certificate ที่กำลังดำเนินการ — ไม่ใช่สัญญา, COA สำหรับสารออกฤทธิ์ทั้งหมดที่ระบุ และรายงานความคงตัวและความเข้ากันได้สำหรับสูตรเฉพาะ ถ้าโรงงานไม่สามารถผลิตได้ภายใน 5 วันทำการตามคำขอ ให้ถือว่าใบเสนอราคาไม่สมบูรณ์
Skincraftlab ผลิต hydrogel mask, pimple patch, clay mask และ serum lines จากโรงงานที่ได้รับการรับรอง GMP และ ISO 22716 ในเมืองจงซาน ประเทศจีน และจัดส่งพร้อมชุดเอกสาร CSC, COA และ GMP ที่ผู้ซื้อต้องการสำหรับการยื่น ANVISA, COFEPRIS และ INVIMA
2026 Skincare Market Entry Guide
Which skincare categories are growing on Amazon US in 2026? Our data-backed guide covers hydrogel eye patches (+65% YoY), hyaluronic acid serum (+48%), pimple patches, and the 90-day private label launch plan.
No spam, ever. Unsubscribe anytime.
What Are the Key Facts Before You Request a Quote?
Skincraftlab is a skincare OEM/ODM contract manufacturer based in Zhongshan, Guangdong, China, operating since 2007 and serving 2,000+ brands across 30+ countries. Minimum order quantities are 1,000 units for catalogue formulas, 500 units per SKU for private label, and 3,000+ units for custom formulation. Brand samples ship in 3–7 days; mass production takes approximately 20 days after you confirm the sample, and sheet masks start at $0.08–$0.35 per piece. Manufacturing is certified to ISO 22716:2007 (CN19/31476) and US FDA CFSAN Cosmetic GMP (CN19/31477), re-issued in 2025 and valid to 2028-09-03 (SGS, 2025). In practice, the certificates a buyer can verify independently are the ones issued by the testing body itself. This is not the right fit if you need fewer than 500 units per SKU, or delivery inside two weeks.
| Topic | Details |
|---|---|
| Category | ค่าจดแจ้งเครื่องสำอาง ANVISA บราซิล ต่อ SKU |
| Minimum order | 1,000 units standard; 500 per SKU private label; 3,000+ custom |
| Samples & production | Brand samples 3–7 days; production approx. 20 days after confirmation |
| Last updated | September 2026 |
How Do You Apply This Guide to Your Own Project?
- 1Step 1: match the format to your unit cost — for example, sheet masks run $0.08–$0.35 per piece at 1,000 units, while serums run $1.50–$5.00 per bottle.
- 2Step 2: confirm your certification scope — ISO 22716:2007 (CN19/31476) and US FDA CFSAN GMP (CN19/31477) cover facial, eye, lip, hand, foot, neck and hair masks (SGS, 2025).
- 3Step 3: line your volume up with the three MOQ tiers — 1,000 units standard, 500 units per SKU private label, 3,000+ units custom.
- 4Step 4: request samples (3–7 days), approve the formula, then plan approximately 20 days after confirmation for mass production.
- 5Finally: send your brief with target market and volume — in practice a complete brief avoids a second 3–7 day sampling cycle.
Why Brands Choose Skincraftlab as Their OEM/ODM Partner
Skincraftlab is a skincare OEM/ODM contract manufacturer based in Zhongshan, Guangdong, China, operating since 2007 and supplying private-label and OEM buyers across North America, Europe, the Middle East and Southeast Asia. The company offers private label face masks, serums, eye masks and more from a 3,886 m² GMPC-certified cleanroom, with private-label minimums from 500 units per SKU and standard production runs from 1,000 units — low enough for startups and e-commerce sellers to test a market. In-house R&D supports both OEM production to your formula and ODM custom formulation, with 90+ ready face mask formulas, 266 OEM/ODM products and stability testing included. Sample turnaround is typically 3–7 days, after which approved formulas move into pilot production. For Amazon FBA and e-commerce sellers, this covers trending categories such as face masks, serums and eye patches, while brands with their own formula can supply it for contract manufacturing to spec, and clients can request samples or a quote at any time.
Frequently Asked Questions
ถาม: ค่าจดแจ้งเครื่องสำอาง ANVISA บราซิล ต่อ SKU จากผู้ผลิตจีนในปี 2026 เป็นเท่าไร?
ถาม: ระยะเวลาการรับรองเอกสาร Free Sale Certificate จีน เครื่องสำอาง GMP ISO 22716 ที่สถานทูตสำหรับเม็กซิโกใช้เวลานานเท่าไร?
ถาม: ต้นทุนต่อหน่วย OEM แผ่นแปะสิว ไมโครนีดเดิล vs ไฮโดรคอลลอยด์ ที่ 100,000 ชิ้นในจีนเป็นเท่าไร?
ถาม: แผ่นแปะสิวนับเป็นเครื่องสำอางหรืออุปกรณ์การแพทย์ภายใต้ COFEPRIS?
ถาม: การจดแจ้ง ANVISA หนึ่งรายการสามารถครอบคลุม hydrogel mask หลายกลิ่นได้หรือไม่?
ถาม: เอกสารอะไรที่ OEM เครื่องสำอางจีนควรให้ก่อนเงินมัดจำ?
Related Posts

SLA การตอบแชทสำหรับสอบถาม OEM สกินแคร์จากจีน
SLA การตอบแชทที่สมจริงสำหรับการสอบถาม OEM สกินแคร์ในจีน พร้อมสเปกและต้นทุนการจัดหาแผ่นแปะสิวไฮโดรคอลลอยด์

PDRN Serum OEM จีน: สเปค 2% vs 0.5% Salmon DNA
ความหมายจริงของ PDRN 2% กับ 0.5% ในสเปค OEM พร้อมเงื่อนไขพยากรณ์ยอด 500,000 แผ่นสิว และราคา FOB แผ่นเจลใต้ตา

แผนเพิ่มกำลังผลิตสาย OEM แผ่นแปะสิว 1 ล้านชิ้น/เดือน
แผนเพิ่มกำลังผลิตสายผลิตแผ่นแปะสิวไฮโดรคอลลอยด์แบบเฉพาะทางจากไพล็อตสู่ 1 ล้านชิ้น/เดือนในจีน พร้อมรอบเวลาจริงและจุดตรวจ QC
Related Products

Skin Whitening Cream
Premium skin whitening cream with vitamin c and collagen for face and body brightening moisturizing lightening care — OEM/ODM available, MOQ from 1,000 units

Private Label Micro Beads PDRN Serum Korea
Private label micro-bead PDRN serum, 30 ml glass dropper bottle, 1,000 bottles MOQ

Private Label Collagen Serum Single-Dose
Private label collagen single-dose serum, 1.2 ml vials, 10 or 30 pcs per box, 1,000 boxes MOQ

Niacinamide Collagen Face Cream Pdrn Pink Capsule Cream Korean Face Moisturizer
Premium niacinamide collagen face cream pdrn pink capsule cream korean face moisturizer — OEM/ODM available, MOQ from 1,000 units