SLA การตอบแชทสำหรับสอบถาม OEM สกินแคร์จากจีน
October 6, 2026
Skincraftlab
B2B Skincare Manufacturing Expert

What Is This Guide About?
SLA การตอบแชทที่สมจริงสำหรับการสอบถาม OEM สกินแคร์ในจีน พร้อมสเปกและต้นทุนการจัดหาแผ่นแปะสิวไฮโดรคอลลอยด์
Category
SLA การตอบแชท OEM จีน
Audience
Brand owners, procurement, R&D
Updated
October 2026
SLA การตอบแชทที่สมจริงสำหรับการสอบถาม OEM สกินแคร์ในจีนคือ 1 ชั่วโมงทำการสำหรับการตอบกลับจากมนุษย์ครั้งแรกในช่วง 08:30–18:00 น. ตามเวลาจีนกลาง ผู้จัดการบัญชีระบุชื่อภายใน 24 ชั่วโมง และการเสนอ MOQ ระยะเวลานำ และราคาต่อหน่วยภายใน 3 วันทำการ ไม่มีอะไรเร็วกว่านี้ที่ซื่อสัตย์ สิ่งที่ช้ากว่านี้บ่งบอกถึงบริษัทเทรดดิ้ง ไม่ใช่โรงงาน ขอ SLA เป็นลายลักษณ์อักษร — ในไฟล์ PDF ใบเสนอราคา ไม่ใช่ในหน้าต่างแชท
เราเสนอราคาสายการผลิตแผ่นแปะสิวทุกสัปดาห์จากจงซาน และคำถามเรื่องความเร็วในการตอบแชทมักมาถึงก่อนคำถามเรื่องราคา นั่นบอกคุณว่าผู้ซื้อเคยถูกหลอกตรงไหน
สถิติสำคัญ: สิ่งที่ผู้ซื้อควรคาดหวังจากการสอบถาม OEM จีน

| ขั้นตอน | SLA ที่สมจริง | สัญญาณอันตรายหากไม่ทำตาม |
|---|---|---|
| การตอบกลับจากมนุษย์ครั้งแรก (แชท/WeChat/อีเมล) | 1 ชั่วโมงทำการ, 08:30–18:00 น. ตามเวลาจีนกลาง | วนลูปตอบกลับอัตโนมัติ, ไม่ระบุชื่อผู้รับผิดชอบ |
| ส่งแบบสอบถามทางเทคนิคกลับ | วันเดียวกันหรือเช้าวันทำการถัดไป | PDF ทั่วไปที่ไม่มีการอ้างอิงรายการ |
| MOQ ที่แน่นอน + ระยะเวลานำ + ราคา FOB | 3 วันทำการ | "ขึ้นอยู่กับ สอบถามเพิ่มเติม" เกินวันที่ 3 |
| การจัดส่งตัวอย่าง (สูตรที่มีอยู่แล้ว) | 5–7 วันทำการ | ตัวอย่าง "พร้อม" แต่ค้างเกิน 12 วัน |
| การจัดส่งตัวอย่าง (สูตรกำหนดเอง) | 12–18 วันทำการ | ไม่มีบรีฟสูตรส่งกลับมาให้เซ็นอนุมัติ |
แหล่งที่มา: บันทึกการผลิตปี 2026 โรงงานจงซานของเรา; การสอบถาม OEM ขาเข้าประมาณ 400 รายการระหว่างไตรมาส 1–3 ปี 2026
ทำไม SLA การตอบแชทจึงเป็นสัญญาณคัดกรองที่แท้จริง
ในการตรวจสอบรอบปี 2026 ที่โรงงานจงซานของเรา เราได้ดึงเวลาตอบกลับในกล่องข้อความสอบถามของเราเองเป็นเวลาหนึ่งสัปดาห์ รูปแบบน่าเบื่อและสม่ำเสมอ: การสอบถามที่มาพร้อมตลาดเป้าหมาย หมวดหมู่ และประมาณการปริมาณ ได้รับการตอบกลับเต็มรูปแบบใน 40–70 นาที การสอบถามที่บอกว่า "สวัสดีค่ะ ส่งรายการราคามา" ได้รับ — อย่างถูกต้อง — เทมเพลตตอบกลับ (ผู้ซื้อเกลียดเทมเพลต ผู้ซื้อก็ส่งคำถามแบบเทมเพลตเช่นกัน ทั้งสองอย่างเป็นความจริง)
นี่คือส่วนที่สำคัญสำหรับการจัดซื้อ: โรงงานที่ตอบแชทช้ามักจะตอบ Change Orders ช้าเช่นกัน ความสามารถในการตอบสนองที่คุณเห็นในสัปดาห์ที่ศูนย์คือสิ่งที่คุณจะได้รับในเดือนที่เก้า เมื่อสินค้าล็อตหนึ่งนั่งอยู่ในเซินเจิ้นและไฟล์อาร์ตเวิร์กมีตัวพิมพ์ผิด
ดังนั้นกำหนด SLA ให้ตัวเองก่อน ส่งคำถามที่มี:
- หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ (แผ่นแปะสิวไฮโดรคอลลอยด์, แผ่นแปะตาไฮโดรเจล, มาส์กโคลน private label)
- ตลาดเป้าหมายและเส้นทางกฎระเบียบ (US FDA OTC monograph vs EU CPSR vs COFEPRIS aviso)
- ปริมาณการสั่งซื้อครั้งแรกโดยประมาณและทิศทางรายปี
- คุณต้องการ private label สูตรกำหนดเอง หรือ ODM แบบครบวงจร
บรีฟสี่บรรทัดนี้คือความแตกต่างระหว่างการตอบกลับใน 45 นาทีและ 4 วัน ทุกครั้ง
การกำหนดความคาดหวัง SLA การตอบแชทสำหรับการสอบถาม OEM สกินแคร์จากจีน
เขียน SLA ลงใน RFQ ไม่ใช่ในบทสนทนา เราขอให้ผู้ซื้อรวมสามข้อ:
- ผู้ติดต่อระบุชื่อ — "การติดต่อทางเทคนิคทั้งหมดดำเนินการโดยวิศวกรคนเดียวที่ระบุชื่อ สำเนาถึงทุกเธรด"
- นาฬิกาตอบกลับ — "การตอบกลับที่มีสาระสำคัญครั้งแรกภายในหนึ่งชั่วโมงทำการในวันทำการ; รายงานสถานะเป็นลายลักษณ์อักษรทุกวันระหว่างการสุ่มตัวอย่าง"
- การยกระดับ — "หากผ่านไปสองวันทำการติดต่อกันโดยไม่มีการตอบกลับที่มีสาระสำคัญ บัญชีจะโอนไปยังผู้จัดการฝ่ายส่งออก"
ผู้ซื้อสหภาพยุโรปคนหนึ่งที่เราทำงานด้วย — เครือข่ายร้านขายยาขนาดกลาง ประมาณ 60 SKUs private label — ใส่สิ่งนี้ในเทมเพลต RFQ ของพวกเขาในปี 2024 รอบการสุ่มตัวอย่างลดลงจาก 9 สัปดาห์เหลือไม่ถึง 4 สัปดาห์ ไม่ใช่เพราะเราทำงานหนักขึ้น แต่เพราะไม่มีใครต้องรอสามวันเพื่อทราบว่าแม่พิมพ์ต้องปรับแต่ง
คำจำกัดความของ SLA สำคัญในฝั่งของคุณเช่นกัน "การตอบกลับที่มีสาระสำคัญ" หมายถึงคำตอบสำหรับคำถามที่ถาม "กรุณารอ กำลังตรวจสอบ" ไม่ใช่การตอบกลับที่มีสาระสำคัญ และโรงงานที่ดีรู้สิ่งนี้
หากซัพพลายเออร์ไม่ยอมใส่คำมั่นสัญญาการตอบกลับเป็นลายลักษณ์อักษร ให้ถือว่าความสัมพันธ์เป็นแบบธุรกรรม นั่นโอเคสำหรับมาส์กชีตสินค้าโภคภัณฑ์ แต่ไม่โอเคสำหรับสิ่งใดที่มีการยื่นเรื่องกฎระเบียบแนบมาด้วย
สเปกการจัดหาแผ่นแปะสิวไฮโดรคอลลอยด์ที่ OEM จีนควรเสนอราคา
ผู้ซื้อส่วนใหญ่ประหลาดใจครั้งแรกที่นี่ ไฮโดรคอลลอยด์ไม่ใช่วัสดุเดียว — มันคือตระกูลสูตร และเอกสารสเปกเป็นตัวกำหนดทั้งต้นทุนและประสิทธิภาพ
สิ่งที่คุณควรเสนอราคา:
| พารามิเตอร์สเปก | ช่วงทั่วไป | ช่วงพรีเมียม | ผลกระทบต่อต้นทุน |
|---|---|---|---|
| ความหนา | 0.30–0.45 มม. | 0.50–0.80 มม. | +18–30% เหนือฐาน |
| ระบบโพลีเมอร์กาว | ส่วนผสม CMC + PIB | CMC + PIB + เรซินความเหนียวสูง | +8–14% |
| ความสามารถในการดูดซับ (ต่อจุด 12 มม.) | 0.10–0.18 ก. | 0.20–0.35 ก. | +20–35% |
| ฟิล์มด้านหลัง | PET ด้าน 25 µm | PU ด้าน 15–20 µm | +12–25% |
| ความคลาดเคลื่อนการตัดขอบ | ±0.3 มม. | ±0.15 มม. | +5–10% (ต้นทุนแม่พิมพ์) |
| การปลอดเชื้อ / ไบโอเบอร์เดน | ไม่ปลอดเชื้อ, <100 CFU/g | ปลอดเชื้อ ETO, SAL 10⁻⁶ | +40–60% |
แหล่งที่มา: บันทึกการซื้อวัตถุดิบปี 2026 ของเรา สต็อกแผ่นไฮโดรคอลลอยด์ ไตรมาส 1–3
รายละเอียดระดับโรงงานสองอย่างที่ผู้ซื้อมองข้าม:
หนึ่ง ความสามารถในการดูดซับและความหนาแลกเปลี่ยนกับระยะเวลาในการสวมใส่ แผ่น 0.30 มม. ที่ดูดซับ 0.12 ก. เป็นแผ่นสำหรับกลางวัน อ้างว่าใช้ได้ 12 ชั่วโมงแล้วคุณจะได้รับการร้องเรียน — หรือการเรียกคืนเงิน
สอง เกรด CMC เปลี่ยนพฤติกรรมการเกิดเจล ไม่ใช่แค่ราคา CMC ความหนืดต่ำพองตัวเร็วและอาจลอกที่ขอบบนผิวมัน (ใช่ นั่นคือส่วนที่ผู้ซื้อข้ามและเสียใจภายหลัง — มักจะหลังจากการขนส่งตู้คอนเทนเนอร์ครั้งแรก)
ขอ OEM ของคุณสำหรับ COA วัตถุดิบต่อล็อต น้ำหนักการเคลือบเป็นกรัม/ตร.ม. และข้อมูลเสถียรภาพแบบเร่งที่ 40°C/75% RH เป็นเวลา 3 เดือน หากพวกเขาไม่สามารถผลิตทั้งสามอย่างได้ การอ้าง "ไฮโดรคอลลอยด์" อาจเป็นกาวทั่วไปที่มีฉลากการตลาด
การเปรียบเทียบต้นทุนการผลิตแผ่นแปะสิวไฮโดรคอลลอยด์ vs ไฮโดรเจลสำหรับโครงการ OEM
สองสิ่งนี้ถูกเสนอราคารวมกันตลอดเวลา และไม่สามารถใช้แทนกันได้ ไฮโดรคอลลอยด์เป็นโพลีเมอร์ปิดแผลดูดซับ ไฮโดรเจลเป็นเมทริกซ์เจลฐานน้ำ — ดีกว่าสำหรับการระบายความร้อน การให้ความชุ่มชื้น และการนำส่งสารออกฤทธิ์ อ่อนแอกว่าสำหรับการดูดซับ
| รายการต้นทุน | แผ่นแปะสิวไฮโดรคอลลอยด์ | แผ่นแปะสิวไฮโดรเจล |
|---|---|---|
| MOQ (ทรงกลมมาตรฐาน, private label) | 5,000–10,000 ชิ้น | 2,000–5,000 ชิ้น |
| ต้นทุนต่อหน่วย FOB (จุด 12 มม., ด้านหลังพิมพ์) | USD 0.035–0.070 | USD 0.045–0.090 |
| แม่พิมพ์และเพลทกำหนดเอง | USD 1,800–3,500 ครั้งเดียว | USD 2,200–4,500 ครั้งเดียว |
| ระยะเวลานำตัวอย่าง | 7–12 วันทำการ | 10–16 วันทำการ |
| ระยะเวลานำจำนวนมาก (คำสั่งซื้อแรก) | 28–38 วัน | 32–45 วัน |
| อายุการเก็บรักษา (โดยทั่วไป) | 24–36 เดือน | 18–24 เดือน |
| ความเสี่ยงในการกล่าวอ้างหลัก | การดูดซับ + ระยะเวลาสวมใส่ | สารกันเสีย + ค่าวอเตอร์แอกทิวิตี |
ตัวเลขจากใบเสนอราคาปี 2026 ของเราสำหรับผู้ซื้อในยุโรปและสหรัฐอเมริกา ปริมาณ 10k–100k ชิ้นต่อ SKU
เรื่องราวของกำไร: หน่วยไฮโดรคอลลอยด์ผลิตถูกกว่า แต่ต้นทุนแม่พิมพ์หนักที่ปริมาณต่ำ หน่วยไฮโดรเจลมีต้นทุนต่อชิ้นสูงกว่าแต่ทนทานต่อการผลิตล็อตเล็กได้ดีกว่า ซึ่งเหมาะสำหรับผู้ก่อตั้งที่ทดสอบ SKU เดียว หากคำสั่งซื้อแรกของคุณต่ำกว่า 8,000 ชิ้น ไฮโดรเจลมักจะคุ้มทุนหรือชนะ เหนือ 15,000 ชิ้น ไฮโดรคอลลอยด์ชนะเรื่องต้นทุนต่อหน่วย — อย่างชัดเจน
หากคุณกำลังสร้างกลุ่มผลิตภัณฑ์สิว สายการผลิตมาส์กชีตไฮโดรเจล คือ SKU ที่อยู่ใกล้เคียงที่ผู้ซื้อส่วนใหญ่เพิ่มใน PO เดียวกัน โครงสร้างการตัดแม่พิมพ์เดียวกัน ชุดการกล่าวอ้างที่แตกต่างกัน
อะไรทำให้การสอบถาม OEM จีนช้าลง — และวิธีแก้ไข
จากกล่องข้อความของเรา: 60–70% ของการตอบกลับที่ช้ามาจากฝั่งผู้ซื้อ ไม่ใช่ของเรา
- หมวดหมู่คลุมเครือ ("ผลิตภัณฑ์สกินแคร์") — ใช้เวลา 1–2 วัน
- ไม่ระบุตลาดเป้าหมาย — ใช้เวลา 1–3 วัน เพราะฐานการปฏิบัติตามกฎระเบียบเปลี่ยนไปทั้งหมด (FDA monograph vs CPSR vs ANVISA)
- ไม่มีช่วงปริมาณ — ใช้เวลาหนึ่งวัน เพราะช่วง MOQ เปลี่ยนโครงสร้างใบเสนอราคา
- เครื่องหมายการค้ายังไม่ได้จดทะเบียน — ใช้เวลาหลายสัปดาห์ในขั้นตอนอาร์ตเวิร์ก
แก้บรีฟ ส่วนที่เหลือจะตามมา
คำถามที่พบบ่อย
ถาม: SLA การตอบแชทปกติที่ควรคาดหวังสำหรับการสอบถาม OEM สกินแคร์ในจีนคืออะไร?
SLA การตอบแชทปกติสำหรับการสอบถาม OEM สกินแคร์ในจีนคือหนึ่งชั่วโมงทำการสำหรับการตอบกลับจากมนุษย์ครั้งแรกในช่วงเวลาทำการตามเวลาจีนกลาง ผู้จัดการบัญชีระบุชื่อภายใน 24 ชั่วโมง และ MOQ ที่แน่นอน ระยะเวลานำ และราคา FOB ภายใน 3 วันทำการ สิ่งใดที่อ้างว่าราคาทันทีสำหรับโปรแกรมกำหนดเองมักจะเป็นบริษัทเทรดดิ้งที่เสนอราคาผ่านบุคคลที่สาม ขอ SLA ในใบเสนอราคาเอง ไม่ใช่แค่ในหน้าต่างแชท
ถาม: ฉันจะตรวจสอบสเปกการจัดหาแผ่นแปะสิวไฮโดรคอลลอยด์จาก OEM จีนได้อย่างไร?
ขอเอกสารสามฉบับ: COA วัตถุดิบต่อล็อต น้ำหนักการเคลือบเป็นกรัมต่อตารางเมตร และข้อมูลเสถียรภาพแบบเร่ง 3 เดือนที่ 40°C/75% RH จากนั้นขอชื่อซัพพลายเออร์ฟิล์มด้านหลังและความคลาดเคลื่อนการตัดขอบเป็นมิลลิเมตร โรงงานที่ผลิตไฮโดรคอลลอยด์จริงจะจัดหาให้ทั้งหมดภายใน 2–3 วันทำการ ซัพพลายเออร์ที่ส่งเฉพาะเอกสารสเปกการตลาดน่าจะขายสต็อกกาวซ้ำโดยมีชั้นการสร้างแบรนด์
ถาม: การเปรียบเทียบต้นทุนการผลิตแผ่นแปะสิวไฮโดรคอลลอยด์ vs ไฮโดรเจลที่ 10,000 ชิ้นเป็นอย่างไร?
ที่ 10,000 ชิ้นของจุดกลม 12 มม. พร้อมด้านหลังพิมพ์ ไฮโดรคอลลอยด์อยู่ที่ USD 0.035–0.070 ต่อหน่วย FOB ไฮโดรเจลอยู่ที่ USD 0.045–0.090 เพิ่มต้นทุนแม่พิมพ์และเพลทครั้งเดียว USD 1,800–3,500 สำหรับไฮโดรคอลลอยด์หรือ USD 2,200–4,500 สำหรับไฮโดรเจล ต่ำกว่า 8,000 ชิ้น ไฮโดรเจลมักจะถูกกว่าโดยรวมเพราะการตัดจำหน่ายเครื่องมือต่ำกว่า เหนือ 15,000 ชิ้น ไฮโดรคอลลอยด์ชนะเรื่องต้นทุนต่อหน่วยอย่างชัดเจน
ถาม: SLA การตอบแชท 1 ชั่วโมงสมจริงสำหรับโรงงานสกินแคร์จีนในปี 2026 หรือไม่?
ใช่ ในช่วงเวลาทำการ ที่โรงงานจงซานของเรา การสอบถาม OEM ประมาณ 400 รายการจากไตรมาส 1–3 ปี 2026 มีค่ามัธยฐานการตอบกลับครั้งแรก 47 นาทีสำหรับบรีฟที่สมบูรณ์และ 6.5 ชั่วโมงสำหรับบรีฟที่ไม่สมบูรณ์ ตัวแปรไม่ใช่ความจุของโรงงาน — แต่เป็นการที่การสอบถามระบุหมวดหมู่ ตลาดเป้าหมาย และประมาณการปริมาณ การสอบถามข้ามคืน (เวลาจีน) ได้รับการตอบกลับในเช้าวันทำการถัดไป
ถาม: MOQ ที่ฉันควรคาดหวังสำหรับแผ่นแปะสิวไฮโดรคอลลอยด์ private label คือเท่าไร?
แผ่นไฮโดรคอลลอยด์ทรงกลมมาตรฐานพร้อมแบรนด์ของคุณเริ่มที่ 5,000–10,000 ชิ้นสำหรับ private label และ 2,000–5,000 สำหรับไฮโดรเจล รูปร่างกำหนดเองเพิ่มต้นทุนเครื่องมือแต่ไม่ค่อยเพิ่ม MOQ หากซัพพลายเออร์เสนอราคา 500 ชิ้นสำหรับแผ่นไฮโดรคอลลอยด์แม่พิมพ์กำหนดเอง ผู้ขายกำลังจัดหาจากสต็อกและไม่สามารถรับประกันความสม่ำเสมอระหว่างล็อต
ถาม: การตอบแชทเร็วหมายความว่าซัพพลายเออร์เชื่อถือได้มากขึ้นหรือไม่?
ไม่ใช่ด้วยตัวมันเอง ความเร็วที่ไม่มีเอกสารเป็นท่าทีการขาย สิ่งที่สำคัญคือคนเดียวกันที่ตอบใน 40 นาทีสามารถผลิต COA รายงานเสถียรภาพ และบันทึกเส้นทางการปฏิบัติตามกฎระเบียบภายใน 3 วันหรือไม่ การตอบกลับที่ช้า ตรงกันข้าม เป็นสัญญาณเตือนที่เชื่อถือได้ ในบันทึกปี 2026 ของเรา ซัพพลายเออร์ที่เราประเมินซึ่งใช้เวลามากกว่า 48 ชั่วโมงสำหรับการตอบกลับทางเทคนิคครั้งแรกยังพลาดกำหนดส่งตัวอย่าง 3 ใน 4 ครั้ง
2026 Skincare Market Entry Guide
Which skincare categories are growing on Amazon US in 2026? Our data-backed guide covers hydrogel eye patches (+65% YoY), hyaluronic acid serum (+48%), pimple patches, and the 90-day private label launch plan.
No spam, ever. Unsubscribe anytime.
What Are the Key Facts Before You Request a Quote?
Skincraftlab is a skincare OEM/ODM contract manufacturer based in Zhongshan, Guangdong, China, operating since 2007 and serving 2,000+ brands across 30+ countries. Minimum order quantities are 1,000 units for catalogue formulas, 500 units per SKU for private label, and 3,000+ units for custom formulation. Brand samples ship in 3–7 days; mass production takes approximately 20 days after you confirm the sample, and sheet masks start at $0.08–$0.35 per piece. Manufacturing is certified to ISO 22716:2007 (CN19/31476) and US FDA CFSAN Cosmetic GMP (CN19/31477), re-issued in 2025 and valid to 2028-09-03 (SGS, 2025). In practice, the certificates a buyer can verify independently are the ones issued by the testing body itself. This is not the right fit if you need fewer than 500 units per SKU, or delivery inside two weeks.
| Topic | Details |
|---|---|
| Category | SLA การตอบแชท OEM จีน |
| Minimum order | 1,000 units standard; 500 per SKU private label; 3,000+ custom |
| Samples & production | Brand samples 3–7 days; production approx. 20 days after confirmation |
| Last updated | October 2026 |
How Do You Apply This Guide to Your Own Project?
- 1Step 1: match the format to your unit cost — for example, sheet masks run $0.08–$0.35 per piece at 1,000 units, while serums run $1.50–$5.00 per bottle.
- 2Step 2: confirm your certification scope — ISO 22716:2007 (CN19/31476) and US FDA CFSAN GMP (CN19/31477) cover facial, eye, lip, hand, foot, neck and hair masks (SGS, 2025).
- 3Step 3: line your volume up with the three MOQ tiers — 1,000 units standard, 500 units per SKU private label, 3,000+ units custom.
- 4Step 4: request samples (3–7 days), approve the formula, then plan approximately 20 days after confirmation for mass production.
- 5Finally: send your brief with target market and volume — in practice a complete brief avoids a second 3–7 day sampling cycle.
Why Brands Choose Skincraftlab as Their OEM/ODM Partner
Skincraftlab is a skincare OEM/ODM contract manufacturer based in Zhongshan, Guangdong, China, operating since 2007 and supplying private-label and OEM buyers across North America, Europe, the Middle East and Southeast Asia. The company offers private label face masks, serums, eye masks and more from a 3,886 m² GMPC-certified cleanroom, with private-label minimums from 500 units per SKU and standard production runs from 1,000 units — low enough for startups and e-commerce sellers to test a market. In-house R&D supports both OEM production to your formula and ODM custom formulation, with 90+ ready face mask formulas, 266 OEM/ODM products and stability testing included. Sample turnaround is typically 3–7 days, after which approved formulas move into pilot production. For Amazon FBA and e-commerce sellers, this covers trending categories such as face masks, serums and eye patches, while brands with their own formula can supply it for contract manufacturing to spec, and clients can request samples or a quote at any time.
Frequently Asked Questions
ถาม: SLA การตอบแชทปกติที่ควรคาดหวังสำหรับการสอบถาม OEM สกินแคร์ในจีนคืออะไร?
ถาม: ฉันจะตรวจสอบสเปกการจัดหาแผ่นแปะสิวไฮโดรคอลลอยด์จาก OEM จีนได้อย่างไร?
ถาม: การเปรียบเทียบต้นทุนการผลิตแผ่นแปะสิวไฮโดรคอลลอยด์ vs ไฮโดรเจลที่ 10,000 ชิ้นเป็นอย่างไร?
ถาม: SLA การตอบแชท 1 ชั่วโมงสมจริงสำหรับโรงงานสกินแคร์จีนในปี 2026 หรือไม่?
ถาม: MOQ ที่ฉันควรคาดหวังสำหรับแผ่นแปะสิวไฮโดรคอลลอยด์ private label คือเท่าไร?
ถาม: การตอบแชทเร็วหมายความว่าซัพพลายเออร์เชื่อถือได้มากขึ้นหรือไม่?
Related Posts

ค่าจดแจ้งเครื่องสำอาง ANVISA บราซิล ต่อ SKU 2026
ค่าใช้จ่ายการจดแจ้ง ANVISA ต่อ SKU, ระยะเวลาการรับรองเอกสาร Free Sale Certificate / ISO 22716 สำหรับเม็กซิโก และต้นทุน OEM แผ่นแปะสิวแบบไมโครนีดเดิล vs ไฮโดรคอลลอยด์ที่ 100,000 ชิ้น

MoCRA FDA ขึ้นทะเบียนเครื่องสำอาง ข้อยกเว้น SME 1 ล้านดอลลาร์
เจาะลึกข้อยกเว้นธุรกิจขนาดเล็ก MoCRA เพดานรายได้ 1 ล้านดอลลาร์ และ 3,500 ชิ้น พร้อมต้นทุน MOQ จริงจากโรงงานจีน

PDRN Serum OEM จีน: สเปค 2% vs 0.5% Salmon DNA
ความหมายจริงของ PDRN 2% กับ 0.5% ในสเปค OEM พร้อมเงื่อนไขพยากรณ์ยอด 500,000 แผ่นสิว และราคา FOB แผ่นเจลใต้ตา
Related Products

Skin Whitening Cream
Premium skin whitening cream with vitamin c and collagen for face and body brightening moisturizing lightening care — OEM/ODM available, MOQ from 1,000 units

Private Label Micro Beads PDRN Serum Korea
Private label micro-bead PDRN serum, 30 ml glass dropper bottle, 1,000 bottles MOQ

Private Label Collagen Serum Single-Dose
Private label collagen single-dose serum, 1.2 ml vials, 10 or 30 pcs per box, 1,000 boxes MOQ

Niacinamide Collagen Face Cream Pdrn Pink Capsule Cream Korean Face Moisturizer
Premium niacinamide collagen face cream pdrn pink capsule cream korean face moisturizer — OEM/ODM available, MOQ from 1,000 units